‘ரி-ஆர்-ரி’ (T.R.T) தமிழ்ஒலி வானொலியின் புதிய காரியாலய தொலைபேசி இலக்கம் +33148371675

‘ரி-ஆர்-ரி’ (T.R.T) தமிழ்ஒலி வானொலியின் புதிய காரியாலய தொலைபேசி இலக்கம் +33148371675

1 விமர்சனம் to “‘ரி-ஆர்-ரி’ (T.R.T) தமிழ்ஒலி வானொலியின் புதிய காரியாலய தொலைபேசி இலக்கம் +33148371675”

  1. AKADA VIKADAM ARINTHAVAN Says:

    வணக்கம் நேயர்களுக்கும் இணைய ஆசரியர்களுக்கும் ! இன்றைய காலபகுதியில் தான் தமிழர் தெளிவான அரசியல் நடத்துகின்ற காலபகுதியில் தமிழராகிய நாம் இருக்கின்றோம் . இது தமிழரின் காலம் இதை வீணடிக்காது சந்தர்பத்தை பயன் படுத்துவோம் .தமிழர்கள் ஒருவரை ஒருவர் பின்பற்றுபவர்கள் . ஒருவர் கடைபோட்டால் மற்றவரும் கடை போடுவார் அது உங்கள் அனைவருக்கும் தெரியும் . ஒவ்வொருவரும் நம்மினதுக்கு உதவினால் நம்மினம் எங்கோ போய்விடும் . நீங்கள் உதவினால் கண்டிப்பா மற்ற தமிழருக்கும் உதவ வேண்டும் என்னும் மனபக்குவம் வரும் உதவுவார்

Leave a Reply

Press Ctrl+g to toggle between English and Tamil