புலிகளின் பிரசாரத்தை முறியடிக்க காலஅவகாசம் தேவை- நாடாளுமன்றத்தில் மகிந்த!

புலிகளின் பிரசாரத்தை முறியடிக்க காலஅவகாசம் தேவை- நாடாளுமன்றத்தில் மகிந்த!

Published on November 22, 2011-9:00 am ·

விடுதலைப்புலிகளின் சர்வதேச வலையமைப்பினூடாக பரப்பப்படும் கருத்துக்கள் தவறானவை என்பதை உணர்வதற்கு சர்வதேச சமூகத்திற்கு கால அவகாசம் வழங்க வேண்டியுள்ளதாகவும் ஜனநாயகத்தை ஏற்றுக்கொள்கின்ற சகல நாடுகளும் உண்மை நிலைமையை ஏற்றுக்கொண்டுள்ளதாகவும் சிறிலங்கா அதிபர் மஹிந்த ராஜபக்ஷ தெரிவித்தார்.

2012ஆம் ஆண்டுக்கான வரவு செலவுத் திட்டத்தை பாராளுமன்றத்துக்கு சமர்ப்பித்து உரையாற்றிய போதே மகிந்த ராசபக்ச இதனை தெரிவித்தார்.

விடுதலைப்புலிகளின் சர்வதேச வலையமைப்பின் மூலம் பரப்பப்பட்டிருந்த திரிபுபடுத்தப்பட்ட கருத்துக்கள் பிழையானவை என்ற முடிவுக்கு உலகம் வருவதற்கு நாம் கால அவகாசம் வழங்க வேண்டிய தேவை இருக்கின்றது. உண்மையான நிலைமைகளை படிப்படியாக அறிந்து கொண்டதன் பின்னர் ஜனநாயகத்தை ஏற்றுக்கொள்கின்ற அனைத்து நாடுகளும் எம்மை ஏற்றுக்கொள்கின்றன என மகிந்த ராசபக்ச தெரிவித்தார்.

வெளிநாட்டு சக்திகளின் சதிகளின் மூலம் எமது உள்நாட்டுப் பிரச்சினைகளை தீர்ப்பதற்கு பலவந்தப்படுத்தப்பட்ட தீர்வுகள் விதிக்கப்பட முடியாது என்பதையும் நாம் அறிந்துகொள்ள வேண்டும் என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

Press Ctrl+g to toggle between English and Tamil