லண்டனில் நடக்கும் ஒலிம்பிக் போட்டி பாதுகாப்பு பணியில் ஆயிரம் அமெரிக்க படையினர்!

Published on November 14, 2011-9:56 am    ·   No Comments

லண்டனில் 2012 ஆம் ஆண்டு ஜூலை 27 தொடக்கம் ஓகஸ்ட 12 வரை நடைபெறவிருக்கும் ஒலிம்பிக்ஸ் விளையாட்டுப்போட்டியின் பாதுகாப்பு குறித்து எழுப்பப்பட்டுள்ள கவலையை அடுத்து தனது நாட்டின் விளையாட்டு வீரர்களுக்கும் ராஜதந்திரிகளுக்கும் பாதுகாப்பு வழங்கும் பொருட்டு 1000 பாதுகாப்பு படையினரை அங்கு அனுப்ப அnமிர்க்கா திட்டமிட்டுள்ளது என்று கார்டியன் பத்திரிகை தகவல் வெளியிட்டுள்ளது.

அவர்களில் 500 உளவுப்பிரிவினரும் அடங்குவர் என்றும் அச்செய்தியில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. பிரித்தானிய அரசாங்கம் 10,000 பாதுகாப்பு படையினரை நிறுத்த முடிவு செய்திருந்தது. அதனை 21,000 ஆதிகரிக்க வேண்டிய தேவை ஏற்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது

Leave a Reply

Press Ctrl+g to toggle between English and Tamil