ஈ.பி.டி.பி ரஞ்சனின் விபசாரவிடுதி பற்றி டக்ளஸ், யோகேஸ்வரிக்கும் தெரிந்திருந்தது!

Published on November 14, 2011-9:28 am    ·   No Comments

ஈ.பி.டி.பியின் முக்கிய உறுப்பினரான ரஞ்சன் என்பவரால் நீண்டகாலமாக நடத்தப்பட்டு வந்த சுமங்கலி என்ற விபச்சார விடுதி பற்றி அமைச்சர் டக்ளஸ் தேவானந்தா, யாழ்.மாநகர முதல்வர் யோகேஸ்வரி பற்குணம் ஆகியோருக்கும் தெரிந்திருந்தது என்றும், அவர்கள் சில தடைவை அங்கு வருகை தந்துள்ளனர் என்றும் அந்த விடுதியில் பணிபுரிந்தவர்களிடம் நடத்தப்பட்ட விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.
யாழ். நகரில் இயங்கும் தமிழ்தொலைக்காட்சி ஒன்றின் முக்கிய பிரமுகர்கள் சிலரும் அங்கு தங்கி செல்வது வழக்கம் என்றும் விசாரணைகளில் தெரியவந்துள்ளது.
யாழ்.சுமங்கலி விடுதியில் விபச்சாரத்தில் ஈடுபட்டுக்கொண்டிருந்த 4 இளம் ஜோடிகள் விடுதி முகாமையாளர் மற்றும் உரிமையாளர் ஈ.பி.டி.பி ரஞ்ன் உட்பட 17 பேர் பொலிஸரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்  24 வயதிற்கும் உட்பட்ட 3இளம் ஜோடிகள் மற்றும் திருமணமான 4 ஜோடிகள் விடுதி பணியாளர்கள் முகாமையாளர் உரிமையாளர் ஆகியவர்களே  கைது செய்யப்பட்டவார்களாவார்கள்
இந்த விபச்சார விடுதியில் பணியாற்றிய ஊழியர்கள் அனைவரும் ஈ.பி.டி.பியை சேர்ந்தவர்கள் என்றும் தெரியவருகிறது.
கைது செய்யப்பட்டவர்களில் 4ஜோடிகளை விடுவிக்குமாறு யாழ்.மாநகரமேயர் யோகேஸ்வரி பொலிஸாரை கேட்டுக்கொண்டதால் அவர்கள் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

Leave a Reply

Press Ctrl+g to toggle between English and Tamil